StatusNet - en to vi translation catalogue (688 entries)

en:  except this private data: password, email address, IM address, and phone number.
vi:  ngoại trừ thông tin riêng: mật khẩu, email, địa chỉ IM, số điện thoại

en:  tagged %s
vi: Thông báo được gắn thẻ %s

en: %1$s (%2$s)
vi: %s (%s)

en: %1$s (%2$s) sent you a private message:
    
    ------------------------------------------------------
    %3$s
    ------------------------------------------------------
    
    You can reply to their message here:
    
    %4$s
    
    Don't reply to this email; it won't get to them.
    
    With kind regards,
    %5$s
vi: %1$s (%2$s) đã gửi đến bạn tin nhắn riêng:
    
    ------------------------------------------------------
    %3$s
    ------------------------------------------------------
    
    Bạn có thể trả lời tại:
    
    %4$s
    
    Đừng trả lời lại thư này; sẽ không có ai nhận thư.
    
    Chúc sức khỏe,
    %5$s

en: %1$s (@%7$s) just added your notice from %2$s as one of their favorites.
    
    The URL of your notice is:
    
    %3$s
    
    The text of your notice is:
    
    %4$s
    
    You can see the list of %1$s's favorites here:
    
    %5$s
    
    Faithfully yours,
    %6$s
vi: %1$s vừa thêm tin nhắn của bạn trên %2$s vào danh sách tin nhắn ưa thích của mình.
    
    Bạn có thể xem lại nội dung tin nhắn của bạn tại đây:
    
    %3$s
    
    Bạn có thể xem danh sách tin nhắn ưa thích của %1$s tại đây: 
    
    %4$s
    
    Chúc sức khỏe,
    %5$s

en: %1$s / Updates mentioning %2$s
vi: %1$s / Các cập nhật đang trả lời tới %2$s

en: %1$s has invited you to join them on %2$s
vi: %1$s moi ban tham gia vao %2$s

en: %1$s has invited you to join them on %2$s (%3$s).
    
    %2$s is a micro-blogging service that lets you keep up-to-date with people you know and people who interest you.
    
    You can also share news about yourself, your thoughts, or your life online with people who know about you. It's also great for meeting new people who share your interests.
    
    %1$s said:
    
    %4$s
    
    You can see %1$s's profile page on %2$s here:
    
    %5$s
    
    If you'd like to try the service, click on the link below to accept the invitation.
    
    %6$s
    
    If not, you can ignore this message. Thanks for your patience and your time.
    
    Sincerely, %2$s
vi: %1$s mời bạn tham gia vào %2$s (%3$s).
    
    %2$s là dịch vụ tin nhắn nhanh giúp bạn liên kết với người quen và những người yêu thích bạn.
    
    Bạn cũng có thể chia sẻ những suy nghĩ, thông tin về bạn, hoặc đời sống của bạn lên trên mạng cho những người quen của bạn biết. Dịch vụ này cũng giúp bạn gặp gỡ những người chưa quen biết nhưng có cùng sở thích.
    
    %1$s nói:
    
    %4$s
    
    Bạn có thể tham khảo trang thông tin cá nhân của  %1$s trên  %2$s tại đây:
    
    %5$s
    
    Nếu bạn muốn sử dụng dịch vụ này, hãy nhấn chuột vào liên kết dưới đây để chấp nhận lời mời.
    
    %6$s
    
    Nếu không thích tham gia, bạn có thể bỏ qua tin nhắn này. Rất cảm ơn sự kiên nhẫn vì đã làm mất thời gian của bạn.
    
    Thân, %2$s

en: %1$s is now listening to your notices on %2$s.
vi: %1$s đang theo dõi lưu ý của bạn trên %2$s.

en: %1$s is now listening to your notices on %2$s.
    
    	%3$s
    
    %4$s%5$s%6$s
    Faithfully yours,
    %7$s.
    
    ----
    Change your email address or notification options at %8$s
vi: %1$s đang theo dõi các tin nhắn của bạn trên %2$s.
    
    	%3$s
    
    Người bạn trung thành của bạn,
    %4$s.

en: %1$s's status on %2$s
vi: Trạng thái của %1$s vào %2$s

en: %s (@%s) added your notice as a favorite
vi: %s da them tin nhan cua ban vao danh sach tin nhan ua thich

en: %s - %s
vi: %s (%s)

en: %s / Favorites from %s
vi: Tìm kiếm các tin nhắn ưa thích của %s

en: %s and friends
vi: %s và bạn bè

en: %s and friends, page %d
vi: %s và bạn bè

en: %s blocked profiles
vi: Hồ sơ

en: %s blocked profiles, page %d
vi: %s và bạn bè

en: %s blocked users
vi: Ban user

en: %s group
vi: %s và nhóm

en: %s group members
vi: Thành viên

en: %s groups
vi: %s và nhóm

en: %s is not a member of any group.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: %s is not a valid color!
vi: Trang chủ không phải là URL

en: %s is not listening to anyone.
vi: %1$s dang theo doi tin nhan cua ban tren %2$s.

en: %s joined group %s
vi: %s và nhóm

en: %s left group %s
vi: %s và nhóm

en: %s public timeline
vi: Dòng tin công cộng

en: %s status
vi: Trạng thái của %1$s vào %2$s

en: %s subscribers
vi: Bạn này theo tôi

en: %s subscribers, page %d
vi: Theo tôi

en: %s subscriptions
vi: Tất cả đăng nhận

en: %s subscriptions, page %d
vi: Tất cả đăng nhận

en: %s timeline
vi: Dòng tin nhắn của %s

en: %s updates favorited by %s / %s.
vi: Tất cả các cập nhật của %s

en: %s updates from everyone!
vi: %s cập nhật từ tất cả mọi người!

en: %s's favorite notices
vi: Những tin nhắn ưa thích của %s

en: %s's favorite notices, page %d
vi: %s ưa thích các tin nhắn

en: %s's groups
vi: %s và nhóm

en: %s, page %d
vi: Hộp thư đến của %s - trang %d

en: (You should receive a message by email momentarily, with instructions on how to confirm your email address.)
vi: (Bạn sẽ nhận email thông báo, hãy đọc hướng dẫn để xác nhận địa chỉ email của bạn.)

en: **%%site.name%%** is a microblogging service brought to you by [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%).
vi: **%%site.name%%** là dịch vụ gửi tin nhắn được cung cấp từ [%%site.broughtby%%](%%site.broughtbyurl%%).

en: **%%site.name%%** is a microblogging service.
vi: **%%site.name%%** là dịch vụ gửi tin nhắn.

en: 1-64 lowercase letters or numbers, no punctuation or spaces
vi: 1-64 chữ cái thường hoặc là chữ số, không có dấu chấm hay

en: 1-64 lowercase letters or numbers, no punctuation or spaces. Required.
vi: 1-64 chữ cái thường hoặc là chữ số, không có dấu chấm hay khoảng trắng. Bắt buộc.

en: 6 or more characters
vi: Nhiều hơn 6 ký tự

en: 6 or more characters, and don't forget it!
vi: Nhiều hơn 6 ký tự, đừng quên nó!

en: 6 or more characters. Required.
vi: Nhiều hơn 6 ký tự. Bắt buộc

en: A confirmation code was sent to the IM address you added. You must approve %s for sending messages to you.
vi: Mã xác nhận đã được gửi đến địa chỉ IM. Bạn phải chấp nhận %s để có thể gửi tin nhắn đến bạn.

en: A confirmation code was sent to the email address you added. Check your inbox (and spam box!) for the code and instructions on how to use it.
vi: Mã xác nhận đã được gửi tới địa chỉ email của bạn. Hãy kiểm tra hộp thư và làm theo hướng dẫn.

en: A confirmation code was sent to the phone number you added. Check your phone for the code and instructions on how to use it.
vi: Mã xác nhận đã được gửi tới địa chỉ email của bạn. Hãy kiểm tra hộp thư và làm theo hướng dẫn.

en: API method not found!
vi: Phương thức API không tìm thấy!

en: API method not found.
vi: Phương thức API không tìm thấy!

en: API method under construction.
vi: Phương thức API dưới cấu trúc có sẵn.

en: About
vi: Giới thiệu

en: About: %s
vi: Giới thiệu

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Account
vi: Giới thiệu

en: Add
vi: Thêm

en: Add to favorites
vi: Tìm kiếm các tin nhắn ưa thích của %s

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Addresses of friends to invite (one per line)
vi: Các địa chỉ email của những người bạn muốn mời (mỗi địa chỉ nằm trên 1 dòng)

en: After
vi: Sau

en: Ajax Error
vi: Lỗi

en: Alias "%s" already in use. Try another one.
vi: Biệt hiệu này đã dùng rồi. Hãy nhập biệt hiệu khác.

en: All groups
vi: Nhóm

en: All members
vi: Thành viên

en: All subscribers
vi: Bạn này theo tôi

en: All subscriptions
vi: Tất cả đăng nhận

en: All the direct messages sent from %s
vi: Bạn có tin nhắn riêng từ %s

en: Already logged in.
vi: Đã đăng nhập.

en: Are you sure you want to delete this notice?
vi: Bạn có chắc chắn là muốn xóa tin nhắn này không?

en: Authorize subscription
vi: Đăng nhận cho phép

en: Automatically login in the future; not for shared computers!
vi: Sẽ tự động đăng nhập, không dành cho các máy sử dụng chung!

en: Automatically subscribe to whoever subscribes to me (best for non-humans)
vi: Tự động theo những người nào đăng ký theo tôi

en: Available characters
vi: Nhiều hơn 6 ký tự

en: Avatar
vi: Hình đại diện

en: Avatar deleted.
vi: Hình đại diện đã được cập nhật.

en: Avatar settings
vi: Thay đổi hình đại diện

en: Avatar updated.
vi: Hình đại diện đã được cập nhật.

en: Awaiting confirmation on this address. Check your Jabber/GTalk account for a message with further instructions. (Did you add %s to your buddy list?)
vi: Đang đợi xác nhận đến địa chỉ này. Hãy kiểm tra tài khoản Jabber/GTalk để nhận tin nhắn và lời hướng dẫn. (Bạn đã thêm %s vào danh sách bạn thân chưa?)

en: Awaiting confirmation on this address. Check your inbox (and spam box!) for a message with further instructions.
vi: Đang đợi xác nhận đến địa chỉ này. Hãy kiểm tra hộp thư đến (hoặc thư rác) để nhận tin nhắn và lời hướng dẫn.

en: Awaiting confirmation on this phone number.
vi: Đó không phải là số điện thoại của bạn.

en: Background
vi: Background Theme:

en: Badge
vi: Tin đã gửi

en: Before
vi: Trước

en: Bio
vi: Lý lịch

en: Bio is too long (max %d chars).
vi: Lý lịch quá dài (không quá 140 ký tự)

en: Block this user
vi: Ban user

en: Block this user from this group
vi: Ban user

en: Block user
vi: Ban user

en: Block user from group
vi: Ban user

en: Blocked
vi: Ban user

en: Can't delete this notice.
vi: Không thể xóa tin nhắn này.

en: Can't save new password.
vi: Không thể lưu mật khẩu mới

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cannot normalize that Jabber ID
vi: Không thể bình thường hóa Jabber ID

en: Cannot normalize that email address
vi: Không thể bình thường hóa địa chỉ GTalk này

en: Cannot read file.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: Can’t read avatar URL ‘%s’.
vi: Không thể đọc URL cho hình đại diện '%s'

en: Change
vi: Thay đổi

en: Change background image
vi: Background Theme:

en: Change colours
vi: Thay đổi mật khẩu của bạn

en: Change email handling
vi: Đang thực hiện việc thay đổi email

en: Change password
vi: Đổi mật khẩu

en: Change your email, avatar, password, profile
vi: Thay đổi mật khẩu của bạn

en: Change your password
vi: Thay đổi mật khẩu của bạn

en: Change your password.
vi: Thay đổi mật khẩu của bạn

en: Change your profile settings
vi: Thay đổi các thiết lập trong hồ sơ cá nhân của bạn

en: Command failed
vi:  và bạn bè

en: Command results
vi: Không có kết quả nào

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Confirm Address
vi: Xác nhận địa chỉ

en: Confirmation cancelled.
vi: Sự xác nhận đã bị hủy bỏ.

en: Confirmation code
vi: Không có mã số xác nhận.

en: Confirmation code not found.
vi: Không tìm thấy mã xác nhận.

en: Congratulations, %s! And welcome to %%%%site.name%%%%. From here, you may want to...
    
    * Go to [your profile](%s) and post your first message.
    * Add a [Jabber/GTalk address](%%%%action.imsettings%%%%) so you can send notices through instant messages.
    * [Search for people](%%%%action.peoplesearch%%%%) that you may know or that share your interests. 
    * Update your [profile settings](%%%%action.profilesettings%%%%) to tell others more about you. 
    * Read over the [online docs](%%%%doc.help%%%%) for features you may have missed. 
    
    Thanks for signing up and we hope you enjoy using this service.
vi: Chúc mừng, %s! Chào mừng bạn đến với  %%%%site.name%%%%. Bây giờ bạn có thể...
    
    * Vào trang [Hồ sơ cá nhân](%s) của bạn và gửi tin nhắn đầu tiên. 
    * Thêm [địa chỉ Jabber/GTalk](%%%%action.imsettings%%%%) để có thể gửi tin nhắn nhanh.
    * [Tìm kiếm người quen](%%%%action.peoplesearch%%%%) mà bạn nghĩ là có thể chia sẻ niềm vui.
    * Đọc xuyên suốt [hướng dẫn](%%%%doc.help%%%%) để hiểu thêm về dịch vụ của chúng tôi.
    
    Cảm ơn bạn đã đăng ký để là thành viên và rất mong bạn sẽ thích dịch vụ này.

en: Connect
vi: Kết nối

en: Connect to services
vi: Không thể chuyển đến máy chủ: %s

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Content
vi: Kết nối

en: Conversation
vi: Không có mã số xác nhận.

en: Could not convert request token to access token.
vi: Không thể chuyển các token yêu cầu đến token truy cập.

en: Could not create aliases.
vi: Không thể tạo favorite.

en: Could not create favorite.
vi: Không thể tạo favorite.

en: Could not create group.
vi: Không thể tạo favorite.

en: Could not create login token for %s
vi: Không thể tạo OpenID mẫu: %s

en: Could not delete favorite.
vi: Không thể tạo favorite.

en: Could not determine file's mime-type!
vi: Không thể lấy lại các tin nhắn ưa thích

en: Could not determine source user.
vi: Không thể lấy lại các tin nhắn ưa thích

en: Could not find a user with nickname %s
vi: Không thể cập nhật thông tin user với địa chỉ email đã được xác nhận.

en: Could not find membership record.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Could not find target user.
vi: Không tìm thấy bất kỳ trạng thái nào.

en: Could not follow user: %s is already on your list.
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not follow user: User not found.
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not insert message.
vi: Không thể chèn thêm vào đăng nhận.

en: Could not join user %s to group %s
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not join user %s to group %s.
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not parse message.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Could not remove user %s to group %s
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not remove user %s to group %s.
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not retrieve favorite notices.
vi: Không thể lấy lại các tin nhắn ưa thích

en: Could not retrieve public stream.
vi: Không thể lấy lại các tin nhắn ưa thích

en: Could not save profile.
vi: Không thể lưu hồ sơ cá nhân.

en: Could not save subscription.
vi: Không thể tạo đăng nhận.

en: Could not save tags.
vi: Không thể lưu hồ sơ cá nhân.

en: Could not set group membership.
vi: Không thể tạo đăng nhận.

en: Could not subscribe other to you.
vi: Không thể tạo favorite.

en: Could not subscribe.
vi: Chưa đăng nhận!

en: Could not unfollow user: User not found.
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Could not update group.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Could not update message with new URI.
vi: Không thể cập nhật thông tin user với địa chỉ email đã được xác nhận.

en: Could not update user with confirmed email address.
vi: Không thể cập nhật thông tin user với địa chỉ email đã được xác nhận.

en: Could not update user.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Could not update your design.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Couldn't delete email confirmation.
vi: Không thể xóa email xác nhận.

en: Couldn't delete subscription.
vi: Không thể xóa đăng nhận.

en: Couldn't insert confirmation code.
vi: Không thể  chèn mã xác nhận.

en: Couldn't insert new subscription.
vi: Không thể chèn thêm vào đăng nhận.

en: Couldn't save profile.
vi: Không thể lưu hồ sơ cá nhân.

en: Couldn't save tags.
vi: Không thể lưu hồ sơ cá nhân.

en: Couldn't update user for autosubscribe.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Couldn't update user record.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Couldn't update user.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Couldn't update your design.
vi: Không thể cập nhật thành viên.

en: Couldn’t get a request token.
vi: Không thể lấy token yêu cầu.

en: Create a new group
vi: Tạo nhóm

en: Create an account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Created
vi: Tạo

en: Crop
vi: Nhóm

en: Current confirmed Jabber/GTalk address.
vi: Địa chỉ Jabber/GTalk vừa được xác nhận.

en: Current confirmed SMS-enabled phone number.
vi: SMS xác nhận ngay - đã cho phép gửi qua điện thoại.

en: Current confirmed email address.
vi: Đã xác nhận địa chỉ này.

en: DB error inserting hashtag: %s
vi: Lỗi cơ sở dữ liệu khi chèn trả lời: %s

en: DB error inserting reply: %s
vi: Lỗi cơ sở dữ liệu khi chèn trả lời: %s

en: Delete
vi: Xóa tin nhắn

en: Delete notice
vi: Xóa tin nhắn

en: Delete this notice
vi: Xóa tin nhắn

en: Describe the group or topic
vi: Nói về những sở thích của nhóm trong vòng 140 ký tự

en: Describe the group or topic in %d characters
vi: Nói về những sở thích của nhóm trong vòng 140 ký tự

en: Describe yourself and your interests
vi: Nói về bạn và những sở thích của bạn khoảng 140 ký tự

en: Describe yourself and your interests in %d chars
vi: Nói về bạn và những sở thích của bạn khoảng 140 ký tự

en: Description
vi: Mô tả

en: Description is too long (max %d chars).
vi: Lý lịch quá dài (không quá 140 ký tự)

en: Design preferences saved.
vi: Các tính năng đã được lưu.

en: Design your profile
vi: Hồ sơ

en: Direct message to %s sent
vi: Tin nhắn riêng

en: Direct messages from %s
vi: Tin nhắn riêng

en: Direct messages to %s
vi: Tin nhắn riêng

en: Disfavor favorite
vi: Không thích

en: Disfavor this notice
vi: cảnh báo tin nhắn

en: Do not block this user
vi: Bỏ chặn người dùng này

en: Do not block this user from this group
vi: Không thể theo bạn này: %s đã có trong danh sách bạn bè của bạn rồi.

en: Do not delete this notice
vi: Không thể xóa tin nhắn này.

en: Duplicate notice
vi: Xóa tin nhắn

en: Edit %s group
vi: %s và nhóm

en: Edit Avatar
vi: Hình đại diện

en: Edit profile settings
vi: Các thiết lập cho Hồ sơ cá nhân

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Settings
vi: Thiết lập địa chỉ email

en: Email address already exists.
vi: Địa chỉ email đã tồn tại.

en: Email address confirmation
vi: Xac nhan dia chi email

en: Email address, like "UserName@example.org"
vi: Địa chỉ email GTalk, Ví dụ: "UserName@example.org"

en: Email addresses
vi: Địa chỉ email

en: Enter a nickname or email address.
vi: Nhập biệt hiệu hoặc email.

en: Enter the code you received on your phone.
vi: Nhập mã mà bạn nhận được trên điện thoại của bạn.

en: Error inserting avatar
vi: Lỗi xảy ra khi thêm mới hình đại diện

en: Error inserting new profile
vi: Lỗi xảy ra khi thêm mới hồ sơ cá nhân

en: Error inserting remote profile
vi: Lỗi xảy ra khi thêm mới hồ sơ cá nhân

en: Error removing the block.
vi: Lỗi xảy ra khi lưu thành viên.

en: Error saving address confirmation.
vi: Lỗi xảy ra khi lưu địa chỉ đã được xác nhận.

en: Error saving notice.
vi: Có lỗi xảy ra khi lưu tin nhắn.

en: Error saving user; invalid.
vi: Lỗi xảy ra khi lưu thành viên;  không hợp lệ.

en: Error sending direct message.
vi: Thư bạn đã gửi

en: Error setting user.
vi: Lỗi xảy ra khi tạo thành viên.

en: Error updating remote profile
vi: Lỗi xảy ra khi cập nhật hồ sơ cá nhân

en: Error with confirmation code.
vi: Lỗi xảy ra với mã xác nhận.

en: FOAF for %s
vi: Hộp thư đi của %s

en: FOAF for %s group
vi: Hộp thư đi của %s

en: Failed updating avatar.
vi: Cập nhật hình đại diện không thành công.

en: Failed updating logo.
vi: Cập nhật hình đại diện không thành công.

en: Favor
vi: Ưa thích

en: Favor this notice
vi: Bạn muốn cảnh báo tin nhắn này?

en: Favorites
vi: Ưa thích

en: Feed for favorites of %s (Atom)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Feed for favorites of %s (RSS 1.0)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Feed for favorites of %s (RSS 2.0)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Feed for friends of %s (Atom)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Feed for friends of %s (RSS 1.0)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Feed for friends of %s (RSS 2.0)
vi: Chọn những người bạn của %s

en: Find content of notices
vi: Tìm theo nội dung của tin nhắn

en: Find groups on this site
vi: Tìm kiếm mọi người trên trang web này

en: Find people on this site
vi: Tìm kiếm mọi người trên trang web này

en: For security reasons, please re-enter your user name and password before changing your settings.
vi: Vì lý do bảo mật, bạn hãy nhập lại tên đăng nhập và mật khẩu trước khi thay đổi trong điều chỉnh.

en: Full name
vi: Tên đầy đủ

en: Full name is too long (max 255 chars).
vi: Tên đầy đủ quá dài (tối đa là 255 ký tự).

en: Fullname: %s
vi: Tên đầy đủ

en: Group
vi: Nhóm

en: Group actions
vi: Mã nhóm

en: Group design
vi: Nhóm

en: Group logo
vi: Mã nhóm

en: Group profile
vi: Thông tin nhóm

en: Group search
vi: Tìm kiếm nhiều người

en: Groups
vi: Nhóm

en: Groups %s is a member of on %s.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: Groups with most members
vi: Thành viên

en: Groups, page %d
vi: Tên nhóm

en: Help
vi: Hướng dẫn

en: Help me!
vi: Hướng dẫn

en: Hey, %s.
    
    Someone just entered this email address on %s.
    
    If it was you, and you want to confirm your entry, use the URL below:
    
    	%s
    
    If not, just ignore this message.
    
    Thanks for your time, 
    %s
vi: Chào, %1$s .
    
    Không biết có phải bạn là người vừa nhập địa chỉ email này trên %2$s.
    
    Nếu bạn là người nhập, và bạn muốn xác nhận lại, hãy nhấn chuột vào đường dẫn dưới đây: 
    
    	%3$s
    
    Nếu không phải bạn, hãy bỏ qua tin nhắn này.
    
    Cảm ơn bạn đã bỏ thời gian để đọc thư,
    
    %4$s

en: Home
vi: Trang chủ

en: Homepage
vi: Trang chủ hoặc Blog

en: Homepage is not a valid URL.
vi: Trang chủ không phải là URL

en: Homepage: %s
vi: Trang chủ hoặc Blog: %s

en: Homepage: %s
vi: Trang chủ hoặc Blog: %s

en: I want to post notices by email.
vi: Tôi muốn đưa tin nhắn lên bằng email.

en: IM Address
vi: IM

en: IM Settings
vi: Cấu hình IM

en: IM is not available.
vi: Trang này không phải là phương tiện truyền thông mà bạn chấp nhận.

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Inbox for %s
vi: Hộp thư đến của %s

en: Inbox for %s - page %d
vi: Hộp thư đến của %s - trang %d

en: Incoming email address removed.
vi: Địa chỉ email hoặc mật khẩu không đúng.

en: Incorrect old password
vi: Mật khẩu cũ sai

en: Incorrect username or password.
vi: Sai tên đăng nhập hoặc mật khẩu.

en: Instructions for recovering your password have been sent to the email address registered to your account.
vi: Hướng dẫn cách khôi phục mật khẩu đã được gửi đến địa chỉ email đăng ký trong tài khoản của bạn.

en: Invalid alias: "%s"
vi: Trang chủ '%s'  không hợp lệ

en: Invalid email address: %s
vi: Địa chỉ email không đúng:%s

en: Invalid notice content
vi: Nội dung tin nhắn không hợp lệ

en: Invalid or expired token.
vi: Nội dung tin nhắn không hợp lệ

en: Invalid profile URL (bad format)
vi: URL hồ sơ cá nhân không đúng định dạng.

en: Invalid size.
vi: Kích thước không hợp lệ.

en: Invalid tag: "%s"
vi: Trang chủ '%s'  không hợp lệ

en: Invalid username or password.
vi: Tên đăng nhập hoặc mật khẩu không hợp lệ.

en: Invitation(s) sent
vi: Thư mời đã gửi

en: Invitation(s) sent to the following people:
vi: Thư mời đã gửi đến:

en: Invite
vi: Thư mời

en: Invite friends and colleagues to join you on %s
vi: Điền địa chỉ email và nội dung tin nhắn để gửi thư mời bạn bè và đồng nghiệp của bạn tham gia vào dịch vụ này.

en: Invite new users
vi: Gửi thư mời đến những người chưa có tài khoản

en: It runs the [StatusNet](http://status.net/) microblogging software, version %s, available under the [GNU Affero General Public License](http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html).
vi: Đang dùng [StatusNet](http://status.net/), phiên bản %s phát hành theo bản quyền [GNU Affero General Public License](http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html).

en: Jabber
vi: Không có Jabber ID.

en: Jabber ID already belongs to another user.
vi: Jabber ID này đã thuộc về người khác rồi.

en: Jabber or GTalk address, like "UserName@example.org". First, make sure to add %s to your buddy list in your IM client or on GTalk.
vi: Địa chỉ Jabber hoặc GTalk, giống như "UserName@example.org". Đầu tiên, hãy tạo thêm %s vào danh sách buddy trên IM client hoặc GTalk của bạn.

en: Join
vi: Đăng nhập

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language is too long (max 50 chars).
vi: Ngôn ngữ quá dài (tối đa là 50 ký tự).

en: Leave
vi: Lưu

en: Links
vi: Đăng nhập

en: Location
vi: Thành phố

en: Location for the group, if any, like "City, State (or Region), Country"
vi: Bạn ở đâu, "Thành phố, Tỉnh thành, Quốc gia"

en: Location is too long (max 255 chars).
vi: Tên khu vực quá dài (không quá 255 ký tự).

en: Location: %s
vi: Thành phố: %s

en: Location: %s
vi: Thành phố: %s

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Login with a username and password
vi: Sai tên đăng nhập hoặc mật khẩu.

en: Login with your username and password. Don't have a username yet? [Register](%%action.register%%) a new account.
vi: Hãy đăng nhập với tên đăng nhập và mật khẩu của bạn. Nếu bạn chưa có tài khoản, [hãy đăng ký](%%action.register%%) tài khoản mới, hoặc thử đăng nhập bằng [OpenID](%%action.openidlogin%%).

en: Logo
vi: Thoát

en: Logo updated.
vi: Hình đại diện đã được cập nhật.

en: Logout
vi: Thoát

en: Longer name, preferably your "real" name
vi: Họ tên đầy đủ của bạn, tốt nhất là tên thật của bạn.

en: Lost or forgotten password?
vi: Mất hoặc quên mật khẩu?

en: Lost our file.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: Make a new email address for posting to; cancels the old one.
vi: Tạo một địa chỉ email mới để đưa tin nhắn lên; và xóa

en: Make this user an admin
vi: Kênh mà bạn tham gia

en: Make user an admin of the group
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: Manage how you get email from %%site.name%%.
vi: Bạn nhận email từ %%site.name%% như thế nào.

en: Member since
vi: Gia nhập từ

en: Members
vi: Thành viên

en: Message
vi: Tin mới nhất

en: Message sent
vi: Tin mới nhất

en: Mobile carrier
vi: Chọn nhà cung cấp Mobile

en: Mobile carrier for your phone. If you know a carrier that accepts SMS over email but isn't listed here, send email to let us know at %s.
vi: Nhà cung cấp dịch vụ điện thoại di động của bạn. Nếu bạn biết nhà cung cấp dịch vụ điện thoại nào cho phép nhận SMS qua email  mà chưa có trong danh sách này, vui lòng gửi mail cho chúng tôi đến địa chỉ %s.

en: My text and files are available under
vi: Ghi chú và các file của tôi đã có ở phía dưới

en: New
vi: Mới

en: New email address for posting to %s
vi: Dia chi email moi de gui tin nhan den %s

en: New group
vi: Tạo nhóm

en: New incoming email address added.
vi: Đã xác nhận địa chỉ này.

en: New message
vi: Tin mới nhất

en: New notice
vi: Thông báo mới

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: New password successfully saved. You are now logged in.
vi: Mật khẩu mới đã được lưu. Bạn có thể đăng nhập ngay bây giờ.

en: New private message from %s
vi: Bạn có tin nhắn riêng từ %s

en: Nickname
vi: Biệt danh

en: Nickname already in use. Try another one.
vi: Biệt hiệu này đã dùng rồi. Hãy nhập biệt hiệu khác.

en: Nickname must have only lowercase letters and numbers and no spaces.
vi: Biệt hiệu phải là chữ viết thường hoặc số và không có khoảng trắng.

en: Nickname of the user you want to follow
vi: Biệt hiệu của thành viên mà bạn muốn theo

en: No
vi: Không

en: No Jabber ID.
vi: Không có Jabber ID.

en: No authorization request!
vi: Không có yêu cầu!

en: No carrier selected.
vi: Bạn chưa chọn hình để đưa lên.

en: No code entered
vi: Không có mã nào được nhập

en: No configuration file found.
vi: Không có mã số xác nhận.

en: No confirmation code.
vi: Không có mã số xác nhận.

en: No content!
vi: Không có nội dung!

en: No email address.
vi: Không có địa chỉ email.

en: No id argument.
vi: Không có tài liệu nào.

en: No id.
vi: Không có id.

en: No incoming email address.
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: No message text!
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No nickname
vi: Không có biệt hiệu.

en: No nickname.
vi: Không có biệt hiệu.

en: No notice
vi: Thông báo mới

en: No notice id
vi: Thông báo mới

en: No pending confirmation to cancel.
vi: Sự xác nhận chưa được hủy bỏ.

en: No phone number.
vi: Không có số điện thoại.

en: No profile id in request.
vi: Không có URL cho hồ sơ để quay về.

en: No profile with that ID.
vi: Không tìm thấy trạng thái nào tương ứng với ID đó.

en: No profile with that id.
vi: Không tìm thấy trạng thái nào tương ứng với ID đó.

en: No registered email address for that user.
vi: Thành viên này đã không đăng ký địa chỉ email.

en: No results.
vi: Không có kết quả nào

en: No size.
vi: Không có kích thước.

en: No status found with that ID.
vi: Không tìm thấy trạng thái nào tương ứng với ID đó.

en: No status with that ID found.
vi: Không tìm thấy trạng thái nào tương ứng với ID đó.

en: No such attachment.
vi: Không có tài liệu nào.

en: No such document.
vi: Không có tài liệu nào.

en: No such file.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such group
vi: Không có user nào.

en: No such group.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such message.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such notice.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such page
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such recovery code.
vi: Không có mã khôi phục nào.

en: No such tag.
vi: Không có tin nhắn nào.

en: No such user.
vi: Không có user nào.

en: No user with that email address or username.
vi: Không tìm thấy người dùng nào tương ứng với địa chỉ email hoặc username đó.

en: None
vi: Không

en: Not a local user.
vi: Không có user nào.

en: Not a recovery code.
vi: Mã khôi phục không đúng.

en: Not a registered user.
vi: Không có người dùng nào đăng ký

en: Not a supported data format.
vi: Không hỗ trợ định dạng dữ liệu này.

en: Not a valid Jabber ID
vi: Jabber ID không hợp lệ

en: Not a valid email address
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Not a valid email address.
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Not a valid nickname.
vi: Biệt hiệu không hợp lệ.

en: Not a valid people tag: %s
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Not a valid profile URL (no YADIS document or no or invalid XRDS defined).
vi: Không phải là URL về hồ sơ cá nhân hợp lệ (không phải là

en: Not an image or corrupt file.
vi: File hỏng hoặc không phải là file ảnh.

en: Not expecting this response!
vi: Không mong đợi trả lời lại!

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Not found.
vi: Không tìm thấy

en: Not logged in
vi: Chưa đăng nhập.

en: Not logged in.
vi: Chưa đăng nhập.

en: Not subscribed!.
vi: Chưa đăng nhận!

en: Note
vi: Tin nhắn

en: Notice
vi: Tin nhắn

en: Notice Search
vi: Tìm kiếm thông báo

en: Notice deleted.
vi: Tin đã gửi

en: Notice feed for %s (Atom)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s (RSS 1.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s (RSS 2.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s group (Atom)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s group (RSS 1.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s group (RSS 2.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for %s tagged %s (RSS 1.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for tag %s (Atom)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for tag %s (RSS 1.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice feed for tag %s (RSS 2.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notice has no profile
vi: Tin nhắn không có hồ sơ cá nhân

en: Notice marked as fave.
vi: Tin nhắn này đã có trong danh sách tin nhắn ưa thích của bạn rồi!

en: Notice posted
vi: Tin đã gửi

en: Notices
vi: Tin nhắn

en: Notices tagged with %s
vi: Thông báo được gắn thẻ %s

en: Notices tagged with %s, page %d
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Notification off.
vi: Không có mã số xác nhận.

en: Notification on.
vi: Không có mã số xác nhận.

en: Nudge
vi: Tin đã gửi

en: Nudge sent
vi: Tin đã gửi

en: Nudge sent to %s
vi: Tin đã gửi

en: Nudge sent!
vi: Tin đã gửi

en: Nudge this user
vi: Tin đã gửi

en: Old password
vi: Mật khẩu cũ

en: Only the sender and recipient may read this message.
vi: Chỉ có người gửi hoặc người nhận mới có thể xem tin nhắn này

en: Optionally add a personal message to the invitation.
vi: Không bắt buộc phải thêm thông điệp vào thư mời.

en: Options saved.
vi: Đã lưu các điều chỉnh.

en: Other
vi: Sau

en: Other Settings
vi: Thiết lập tài khoản Twitter

en: Outbox
vi: Hộp thư đi

en: Outbox for %s
vi: Hộp thư đi của %s

en: Outbox for %s - page %d
vi: Hộp thư gửi đi của %s - trang %d

en: Page notice
vi: Thông báo mới

en: Partial upload.
vi: Upload từng phần.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password and confirmation do not match.
vi: Mật khẩu và mật khẩu xác nhận không khớp nhau.

en: Password change
vi: Đã lưu mật khẩu.

en: Password must be 6 chars or more.
vi: Mật khẩu phải nhiều hơn 6 ký tự.

en: Password must be 6 or more characters.
vi: Mật khẩu phải nhiều hơn 6 ký tự.

en: Password recovery requested
vi: Yêu cầu khôi phục lại mật khẩu đã được gửi

en: Password saved.
vi: Đã lưu mật khẩu.

en: Passwords don't match.
vi: Mật khẩu không khớp.

en: People
vi: Tên tài khoản

en: People %s subscribes to
vi: Đăng nhận từ xa

en: People Search
vi: Tìm kiếm nhiều người

en: People search
vi: Tìm kiếm nhiều người

en: People subscribed to %s
vi: Theo nhóm này

en: Personal
vi: Cá nhân

en: Personal message
vi: Tin nhắn cá nhân

en: Phone number, no punctuation or spaces, with area code
vi: Số điện thoại, không cho phép nhập dấu chấm và ký tự

en: Please check these details to make sure that you want to subscribe to this user’s notices. If you didn’t just ask to subscribe to someone’s notices, click “Reject”.
vi: Vui lòng kiểm tra các chi tiết để chắc chắn rằng bạn muốn đăng nhận xem tin nhắn của các thành viên này. Nếu bạn không yêu cầu đăng nhận xem tin nhắn của họ, hãy nhấn "Hủy bỏ"

en: Popular
vi: Tên tài khoản

en: Popular notices
vi: Các tin nhắn bị cảnh báo

en: Popular notices, page %d
vi: Các tin nhắn bị cảnh báo

en: Post a notice when my Jabber/GTalk status changes.
vi: Gửi một tin nhắn khi trạng thái của tôi trên Jabber hay GTalk

en: Preferences
vi: Tính năng

en: Preferences saved.
vi: Các tính năng đã được lưu.

en: Preferred language
vi: Ngôn ngữ bạn thích

en: Preview
vi: Xem trước

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Problem saving notice.
vi: Có lỗi xảy ra khi lưu tin nhắn.

en: Problem saving notice. Too long.
vi: Có lỗi xảy ra khi lưu tin nhắn.

en: Problem saving notice. Unknown user.
vi: Có lỗi xảy ra khi lưu tin nhắn.

en: Profile
vi: Hồ sơ

en: Profile URL
vi: URL của Hồ sơ cá nhân

en: Profile design
vi: Các thiết lập cho Hồ sơ cá nhân

en: Profile information
vi: Hồ sơ này không biết

en: Profile settings
vi: Các thiết lập cho Hồ sơ cá nhân

en: Provider
vi: Hồ sơ

en: Public
vi: Công cộng

en: Public Stream Feed (Atom)
vi: Dòng tin công cộng

en: Public Stream Feed (RSS 1.0)
vi: Dòng tin công cộng

en: Public Stream Feed (RSS 2.0)
vi: Dòng tin công cộng

en: Public tag cloud
vi: Dòng tin công cộng

en: Public timeline
vi: Dòng tin công cộng

en: Public timeline, page %d
vi: Dòng tin công cộng

en: Publish a MicroID for my Jabber/GTalk address.
vi: Gửi MicroID đến địa chỉ Jabber/GTalk của tôi.

en: Publish a MicroID for my email address.
vi: Xuất bản một MicroID đến địa chỉ email của tôi.

en: Recent tags
vi: Các từ khóa hiện tại

en: Recipient user not found.
vi: Không tìm thấy user.

en: Recover
vi: Khôi phục

en: Recover password
vi: Khôi phục mật khẩu

en: Recovery code for unknown user.
vi: Khôi phục lại code cho user không đăng ký.

en: Register
vi: Đăng ký

en: Registration not allowed.
vi: Biệt hiệu không được cho phép.

en: Registration successful
vi: Đăng ký thành công

en: Reject
vi: Từ chối

en: Reject this subscription
vi: Tất cả đăng nhận

en: Remember me
vi: Nhớ tôi

en: Remote service uses unknown version of OMB protocol.
vi: Không biết phiên bản của giao thức OMB.

en: Remote subscribe
vi: Đăng nhận từ xa

en: Remove
vi: Xóa

en: Replies
vi: Trả lời

en: Replies feed for %s (Atom)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Replies feed for %s (RSS 1.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Replies feed for %s (RSS 2.0)
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Replies to %1$s on %2$s!
vi: %s chào mừng bạn

en: Replies to %s
vi: Trả lời cho %s

en: Replies to %s, page %d
vi: Trả lời cho %s

en: Reply
vi: Trả lời

en: Reply to %s sent
vi: Trả lời tin nhắn này

en: Reply to this notice
vi: Trả lời tin nhắn này

en: Reset
vi: Khởi tạo

en: Reset password
vi: Khởi tạo lại mật khẩu

en: SMS Phone number
vi: Số điện thoại để nhắn SMS

en: SMS Settings
vi: Thiết lập SMS

en: SMS confirmation
vi: Xác nhận SMS

en: SMS is not available.
vi: Trang này không phải là phương tiện truyền thông mà bạn chấp nhận.

en: Same as password above
vi: Cùng mật khẩu ở trên

en: Same as password above. Required.
vi: Cùng mật khẩu ở trên. Bắt buộc.

en: Save
vi: Lưu

en: Save design
vi: Lưu

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search for groups on %%site.name%% by their name, location, or description. Separate the terms by spaces; they must be 3 characters or more.
vi: Tìm kiếm những người trên %%site.name%% bằng tên, vị trí, hoặc sở thích của họ. Chia các cụm từ bởi khoảng trắng; và phải là 3 ký tự trở lên.

en: Search for notices on %%site.name%% by their contents. Separate search terms by spaces; they must be 3 characters or more.
vi: Tìm kiếm những tin nhắn trên %%site.name%% bằng nội dung. Chia các cụm từ cần tìm bởi khoảng trắng; và phải là 3 ký tự trở lên.

en: Search for people on %%site.name%% by their name, location, or interests. Separate the terms by spaces; they must be 3 characters or more.
vi: Tìm kiếm những người trên %%site.name%% bằng tên, vị trí, hoặc sở thích của họ. Chia các cụm từ bởi khoảng trắng; và phải là 3 ký tự trở lên.

en: Search help
vi: Tìm kiếm

en: Search results for "%s" on %s
vi:  Tìm dòng thông tin cho "%s"

en: Search site
vi: Tìm kiếm

en: Secondary site navigation
vi: Tôi theo

en: Select a carrier
vi: Chọn nhà cung cấp Mobile

en: Select tag to filter
vi: Chọn nhà cung cấp Mobile

en: Send
vi: Gửi

en: Send a direct message to this user
vi: Bạn đã theo những người này:

en: Send a direct notice
vi: Xóa tin nhắn

en: Send a notice
vi: Thông báo mới

en: Send a nudge to this user
vi: Bạn đã theo những người này:

en: Send email to this address to post new notices.
vi: Gửi email đến địa chỉ này để đưa tin nhắn mới lên.

en: Send me email when someone adds my notice as a favorite.
vi: Gửi email thông báo tôi khi có ai đó lưu tin nhắn của tôi vào danh sách ưa thích của họ.

en: Send me email when someone sends me a private message.
vi: Gửi email báo cho tôi biết khi có ai đó gửi tin nhắn riêng cho tôi.

en: Send me email when someone sends me an "@-reply".
vi: Gửi email báo cho tôi biết khi có ai đó gửi tin nhắn riêng cho tôi.

en: Send me notices of new subscriptions through email.
vi: Hãy gửi email cho tôi thông báo về các đăng nhận mới.

en: Send me notices through Jabber/GTalk.
vi: Hãy gửi tin nhắn đến tôi qua Jabber hay GTalk

en: Send me notices through SMS; I understand I may incur exorbitant charges from my carrier.
vi: Hãy gửi thông báo đến tôi qua SMS; Tôi  biết là bạn đang phải trả giá cao cho dịch vụ của chúng tôi.

en: Send me replies through Jabber/GTalk from people I'm not subscribed to.
vi: Gửi những tin nhắn trả lời của tôi từ những người mà tôi không theo qua Jabber/GTalk.

en: Settings saved.
vi: Đã lưu các điều chỉnh.

en: Sidebar
vi: Tìm kiếm

en: Sign up for a new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Site content license
vi: Tìm theo nội dung của tin nhắn

en: Site notice
vi: Thông báo mới

en: Sorry, invalid invitation code.
vi: Lỗi xảy ra với mã xác nhận.

en: Sorry, no incoming email allowed.
vi: Xin lỗi, không có địa chỉ email cho phép.

en: Sorry, that is not your incoming email address.
vi: Xin lỗi, đó không phải là địa chỉ email mà bạn nhập vào.

en: Source
vi: Nguồn

en: Statistics
vi: Số liệu thống kê

en: Status deleted.
vi: Hình đại diện đã được cập nhật.

en: Subscribe
vi: Theo bạn này

en: Subscribe to a remote user
vi: Theo nhóm này

en: Subscribe to this user
vi: Theo nhóm này

en: Subscribed
vi: Theo bạn này

en: Subscribed to %s
vi: Theo nhóm này

en: Subscribers
vi: Bạn này theo tôi

en: Subscription authorized
vi: Đăng nhận được phép

en: Subscription rejected
vi: Đăng nhận từ chối

en: Subscriptions
vi: Tôi theo bạn này

en: System error uploading file.
vi: Hệ thống xảy ra lỗi trong khi tải file.

en: Tag
vi: Từ khóa

en: Tag %s
vi: Từ khóa

en: Tag user
vi: Từ khóa

en: Tags
vi: Từ khóa

en: Tags in %s's notices
vi: cảnh báo tin nhắn

en: Text
vi: Chuỗi bất kỳ

en: Text search
vi: Chuỗi cần tìm

en: That address has already been confirmed.
vi: Địa chỉ đó đã được xác nhận rồi.

en: That confirmation code is not for you!
vi: Mã xác nhận này không phải của bạn!

en: That email address already belongs to another user.
vi: Địa chỉ email GTalk này đã có người khác sử dụng rồi.

en: That file is too big. The maximum file size is %s.
vi: Bạn có thể cập nhật hồ sơ cá nhân tại đây để mọi người có thể biết thông tin về bạn.

en: That is already your Jabber ID.
vi: Tài khoản đó đã là tên tài khoản Jabber của bạn rồi.

en: That is already your email address.
vi: Bạn đã dùng địa chỉ email này rồi

en: That is already your phone number.
vi: Đó không phải là số điện thoại của bạn.

en: That is not your Jabber ID.
vi: Đây không phải Jabber ID của bạn.

en: That is not your email address.
vi: Xin lỗi, đó không phải là địa chỉ email mà bạn nhập vào.

en: That is not your phone number.
vi: Đó không phải là số điện thoại của bạn.

en: That is the wrong IM address.
vi: Sai IM.

en: That is the wrong confirmation number.
vi: Đó không phải là số điện thoại của bạn.

en: That phone number already belongs to another user.
vi: Địa chỉ email Yahoo này đã có người khác sử dụng rồi.

en: That status is not a favorite!
vi: Tin nhắn này đã có trong danh sách tin nhắn ưa thích của bạn rồi!

en: That's too long. Max message size is %d chars.
vi: Quá dài. Tối đa là 140 ký tự.

en: That's too long. Max notice size is %d chars.
vi: Quá dài. Tối đa là 140 ký tự.

en: The address "%s" has been confirmed for your account.
vi: Địa chỉ "%s" đã được xác nhận từ tài khoản của bạn.

en: The address was removed.
vi: Đã xóa địa chỉ.

en: The most popular notices on the site right now.
vi: Các từ khóa phổ biến.

en: The subscription has been authorized, but no callback URL was passed. Check with the site’s instructions for details on how to authorize the subscription. Your subscription token is:
vi: Đăng nhận được phép, nhưng URL trả lại không được gởi trả. Hãy kiểm tra các hướng dẫn chi tiết trên site để biết cách cho phép đăng ký. Đăng nhận token của bạn là:

en: The subscription has been rejected, but no callback URL was passed. Check with the site’s instructions for details on how to fully reject the subscription.
vi: Đăng nhận này đã bị từ chối, nhưng không có URL nào để quay về. Hãy kiểm tra các hướng dẫn chi tiết trên site để

en: There was a problem with your session token.
vi: Có lỗi xảy ra khi thao tác. Hãy thử lại lần nữa.

en: There was a problem with your session token.  Try again, please.
vi: Có lỗi xảy ra khi thao tác. Hãy thử lại lần nữa.

en: There was a problem with your session token. Try again, please.
vi: Có lỗi xảy ra khi thao tác. Hãy thử lại lần nữa.

en: These are the people who listen to %s's notices.
vi: Có nhiều người nghe theo lời nhắn của %s.

en: These are the people who listen to your notices.
vi: Có nhiều người nghe theo lời nhắn của bạn.

en: These are the people whose notices %s listens to.
vi: Có nhiều người gửi lời nhắn để  %s nghe theo.

en: These are the people whose notices you listen to.
vi: Có nhiều người gửi lời nhắn để bạn nghe theo.

en: These people are already users and you were automatically subscribed to them:
vi: Những người này đã là thành viên rồi và bạn chỉ cần nhấn nút "Tôi theo người này" để theo họ:

en: This confirmation code is too old. Please start again.
vi: Mã xác nhận quá cũ. Hãy thử lại cái khác.

en: This is your inbox, which lists your incoming private messages.
vi: Đây là hộp thư đến của bạn, bao gồm các tin nhắn gửi đến riêng cho bạn

en: This is your outbox, which lists private messages you have sent.
vi: Hộp thư gửi đi của bạn, bao gồm danh sách các tin nhắn gửi trực tiếp mà bạn đã gửi.

en: This method requires a POST or DELETE.
vi: Phương thức này yêu cầu là POST hoặc DELETE

en: This method requires a POST.
vi: Phương thức này yêu cầu là POST.

en: This notice is already a favorite!
vi: Tin nhắn này đã có trong danh sách tin nhắn ưa thích của bạn rồi!

en: This notice is not a favorite!
vi: Tin nhắn này đã có trong danh sách tin nhắn ưa thích của bạn rồi!

en: This page is not available in a media type you accept
vi: Trang này không phải là phương tiện truyền thông mà bạn chấp nhận.

en: This status is already a favorite!
vi: Tin nhắn này đã có trong danh sách tin nhắn ưa thích của bạn rồi!

en: Tile background image
vi: Background Theme:

en: Timezone
vi: Khu vực

en: To subscribe, you can [login](%%action.login%%), or [register](%%action.register%%) a new  account. If you already have an account  on a [compatible microblogging site](%%doc.openmublog%%),  enter your profile URL below.
vi: Để đăng ký, bạn cần [Đăng nhập](%%action.login%%), hoặc [Đăng ký](%%action.register%%) tài khoản mới. Nếu bạn đã có một tài khoản khác trên [site microblogging tương ứng](%%doc.openmublog%%), hãy nhập URL về hồ sơ cá nhân của bạn dưới đây.

en: URL of the homepage or blog of the group or topic
vi: URL về Trang chính, Blog, hoặc hồ sơ cá nhân của bạn trên

en: URL of your homepage, blog, or profile on another site
vi: URL về Trang chính, Blog, hoặc hồ sơ cá nhân của bạn trên

en: URL of your profile on another compatible microblogging service
vi: URL trong hồ sơ cá nhân của bạn ở trên các trang microblogging khác

en: URL shortening service is too long (max 50 chars).
vi: Tên khu vực quá dài (không quá 255 ký tự).

en: Unable to save your design settings!
vi: Không thể lưu thông tin Twitter của bạn!

en: Unable to save your design settings.
vi: Không thể lưu thông tin Twitter của bạn!

en: Unblock
vi: Bỏ chặn

en: Unblock this user
vi: Bỏ chặn người dùng này

en: Unblock user from group
vi: Bỏ chặn người dùng này

en: Unexpected form submission.
vi: Bất ngờ gửi mẫu thông tin.

en: Unexpected password reset.
vi: Bất ngờ reset mật khẩu.

en: Unknown action
vi: Không tìm thấy action

en: Unknown file type
vi: Không hỗ trợ kiểu file ảnh này.

en: Unrecognized address type %s
vi: Không nhận dạng kiểu địa chỉ %s

en: Unsubscribe
vi: Hết theo

en: Unsubscribe from this user
vi: Ngừng đăng ký từ người dùng này

en: Unsubscribed
vi: Hết theo

en: Unsubscribed from %s
vi: Hết theo

en: Unsupported format.
vi: Không hỗ trợ kiểu file ảnh này.

en: Unsupported image file format.
vi: Không hỗ trợ kiểu file ảnh này.

en: Updates by SMS
vi: Thay đổi bởi SMS

en: Updates by instant messenger (IM)
vi: Thay đổi bởi tin nhắn nhanh (IM)

en: Updates favored by %1$s on %2$s!
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Updates from members of %1$s on %2$s!
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Updates matching search term "%1$s" on %2$s!
vi: Các thay đổi phù hợp với từ "%s"

en: Updates tagged with %1$s on %2$s!
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Updates with "%s"
vi: Dòng tin nhắn cho %s

en: Upload
vi: Tải file

en: Upload an avatar
vi: Cập nhật hình đại diện không thành công.

en: Upload file
vi: Tải file

en: Use this form to invite your friends and colleagues to use this service.
vi: Điền địa chỉ email và nội dung tin nhắn để gửi thư mời bạn bè và đồng nghiệp của bạn tham gia vào dịch vụ này.

en: Used only for updates, announcements, and password recovery
vi: Chỉ dùng để cập nhật, thông báo, và hồi phục mật khẩu

en: User actions
vi: Không tìm thấy action

en: User being listened to does not exist.
vi: Người dùng đang lắng nghe để không thoát khỏi.

en: User groups
vi: Hồ sơ

en: User has blocked you.
vi: Người dùng không có thông tin.

en: User has no last notice
vi: Người dùng không có thông tin.

en: User has no profile.
vi: Người dùng không có thông tin.

en: User is already blocked from group.
vi: Người dùng không có thông tin.

en: User is not a member of group.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: User is not blocked from group.
vi: Người dùng không có thông tin.

en: User nickname
vi: Biệt hiệu của người dùng

en: User profile
vi: Hồ sơ

en: User without matching profile
vi: Hồ sơ ở nơi khác không khớp với hồ sơ này của bạn

en: View profile designs
vi: Các thiết lập cho Hồ sơ cá nhân

en: Welcome to %1$s, @%2$s!
vi: %s chào mừng bạn

en: What timezone are you normally in?
vi: Khu vực nào bạn thường ở?

en: What's up, %s?
vi: Bạn đang làm gì thế, %s?

en: Where you are, like "City, State (or Region), Country"
vi: Bạn ở đâu, "Thành phố, Tỉnh thành, Quốc gia"

en: Wrong image type for avatar URL ‘%s’.
vi: Kiểu file ảnh không phù hợp với  '%s'

en: Yes
vi: Có

en: You and friends
vi: %s và bạn bè

en: You are about to permanently delete a notice. Once this is done, it cannot be undone.
vi: Bạn muốn xóa tin nhắn này? Sau khi xóa, bạn không thể lấy lại được.

en: You are already a member of that group
vi: Bạn đã theo những người này:

en: You are already a member of that group.
vi: Bạn đã theo những người này:

en: You are already logged in!
vi: Bạn đã đăng nhập!

en: You are already subscribed to these users:
vi: Bạn đã theo những người này:

en: You are not a member of that group.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: You are not a member of this group.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: You are not authorized.
vi: Chưa được phép.

en: You are not subscribed to that profile.
vi: Bạn chưa cập nhật thông tin riêng

en: You can receive SMS messages through email from %%site.name%%.
vi: Bạn có thể nhận tin nhắn SMS qua email từ %%site.name%%.

en: You can send and receive notices through Jabber/GTalk [instant messages](%%doc.im%%). Configure your address and settings below.
vi: Bạn có thể gửi và nhận những tin nhắn qua Jabber hoặc GTalk [tin nhắn nhanh](%%doc.im%%). Định dạng địa chỉ của bạn và các thiết lập sau.

en: You can update your personal profile info here so people know more about you.
vi: Bạn có thể cập nhật hồ sơ cá nhân tại đây để mọi người có thể biết thông tin về bạn.

en: You can upload your personal avatar. The maximum file size is %s.
vi: Bạn có thể cập nhật hồ sơ cá nhân tại đây để mọi người có thể biết thông tin về bạn.

en: You can use the local subscription!
vi: Bạn có thể đăng ký tại nơi bạn ở!

en: You can't register if you don't agree to the license.
vi: Bạn không thể đăng ký nếu không đồng ý các điều khoản.

en: You can't send a message to this user.
vi: Bạn đã theo những người này:

en: You have a new posting address on %1$s.
    
    Send email to %2$s to post new messages.
    
    More email instructions at %3$s.
    
    Faithfully yours,
    %4$s
vi: Bạn có địa chỉ mới để gửi tin nhắn trên %1$s.
    
    Hãy gửi email đến %2$s để  có thể nhắn tin.
    
    Bạn có thể đọc hướng dẫn tại %3$s.
    
    Chúc sức khỏe,
    %4$s

en: You have already blocked this user.
vi: Bạn đã theo những người này:

en: You may not delete another user's status.
vi: Bạn đã không xóa trạng thái của những người khác.

en: You must be an admin to edit the group
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You must be logged in to create a group.
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You must be logged in to edit a group.
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You must be logged in to invite other users to use %s
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You must be logged in to join a group.
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You must be logged in to leave a group.
vi: Bạn phải đăng nhập vào mới có thể gửi thư mời những

en: You will be notified when your invitees accept the invitation and register on the site. Thanks for growing the community!
vi: Bạn sẽ nhận được thông báo khi những người được bạn mời nhận lời mời và đăng ký vào trang web này. Cảm ơn bạn

en: Your incoming messages
vi: Thư đến của bạn

en: Your nickname on this server, or your registered email address.
vi: Biệt hiệu của bạn đã tồn tại hoặc bạn đã đăng ký bằng email này rồi.

en: Your sent messages
vi: Thư bạn đã gửi

en: a few seconds ago
vi: vài giây trước

en: about %d days ago
vi: %d ngày trước

en: about %d hours ago
vi: %d giờ trước

en: about %d minutes ago
vi: %d phút trước

en: about %d months ago
vi: %d tháng trước

en: about a day ago
vi: 1 ngày trước

en: about a minute ago
vi: 1 phút trước

en: about a month ago
vi: 1 tháng trước

en: about a year ago
vi: 1 năm trước

en: about an hour ago
vi: 1 giờ trước

en: content type
vi: Kết nối

en: description is too long (max %d chars).
vi: Lý lịch quá dài (không quá 140 ký tự)

en: from
vi:  từ

en: groups on %s
vi: Mã nhóm

en: in context
vi: Không có nội dung!

en: same as password above
vi: cùng mật khẩu ở trên
